
       TUME YA TAIFA YA UMWAGILIAJI 

 

 

 
PICHA YA     

MWOMBAJI 

 

FOMU YA MAOMBI YA KUCHIMBIWA KISIMA KWA AJILI YA KILIMO CHA 

UMWAGILIAJI 

MKURUGENZI MKUU 

TUME YA TAIFA YA UMWAGILIAJI 

4 MTAA WA SKILLA  

1112 KIKUYU KUSINI 

S.L.P 146 DODOMA 

TAARIFA BINAFSI ZA MKULIMA 

 
Jina:  Anwani: 

 
Simu:    Mahali anapoishi: 

 
Barua pepe:  

 
Nida namba:  

 
 

TAARIFA ZA SHAMBA 

  
Ukubwa wa shamba (Ekari):    

  
Kijiji: Kata:  Wilaya:   

Mkoa: Mazao yanayolimwa: 

Saini ya Mwombaji: 

Angalizo: katika ujazaji wa fomu hii,  tafadhali zingatia muongozo wa uchimaji wa visima vya umwagiliaji unaopatikana 

katika tovuti ya Tume ya Taifa ya Umwagiliaji (www.nirc.go.tz).   

MASHARTI KWA MUOMBAJI: 

i. Fedha za maombi zitalipwa kupitia Control namba itakayotolewa na Tume ya Taifa ya 
Umwagiliaji baada ya muombaji kurejesha fomu hii 

ii. Baada ya kulipia waombaji watakaokidhi vigezo vya kuchimbiwa kisima watataarifiwa kwa 
maandishi. 


